Labarai

Labaran Kamfani

 • Blowdown Valve Aiki da Nau'ukan

  Ana amfani da bawul ɗin busawa don zubar da wani adadin ruwa daga kayan aiki.An haɗa shi da waɗancan kayan aikin waɗanda ruwan aiki ya ƙunshi ƙaƙƙarfan ƙazanta.Yanayin irin wannan ƙazanta shine cewa ba sa narkewa a cikin ruwan aiki kuma yana iya kasancewa a saman saman kayan t ...
  Kara karantawa
 • Gwajin marasa lalacewa (NDT) Ayyuka 2

  4 CALIBRATION OF NDT EQUIPMENT  Dole ne ɗan kwangilar NDT ya gabatar da rajistar calibration da takaddun shaida ga PCR tare da hanyoyin NDT kafin tattara ma'aikatan NDT da kayan aiki zuwa wurin. Dole ne a samar da kayan aikin NDT tare da calib ...
  Kara karantawa
 • Gwajin marasa lalacewa (NDT) Ayyuka 1

  Gwaje-gwaje marasa lalacewa: - Bayan an kammala spools na bututun mai da iskar gas, ana buƙatar a gwada magudanan bututun da aka ƙera don amincin su don amfani da su a cikin hanyoyin mai da iskar gas.Dabarar da aka fi sani don gwada waɗannan bututun bututu ita ce NDT (gwajin mara lalacewa).Wasu daga cikin mafi yawan NDT ...
  Kara karantawa
 • Hatimin Mota Aiki da Nau'o'in

  Gabatarwa: - Bawuloli a cikin masana'antar sinadarai sune muhimmin sashi.Muna buƙatar bawuloli don daidaita kwararar ruwa.A cikin masana'antu, wasu bawuloli suna da matukar mahimmanci don haka ta hanyar canza matsayinta ba tare da tambayar mai izini ba na iya tayar da tsarin gaba ɗaya.Don haka, muna buƙatar hatimi na musamman don daban-daban ...
  Kara karantawa
 • Binciken zafi akan Bututun mai

  Neman zafi tsari ne wanda ya ƙunshi saitin hanyoyin da ke cikin hulɗar jiki tare da bututu ko jirgin ruwa.Sun ƙunshi wani abu mai juriya da ke zafi lokacin da aka sanya wutar lantarki ta wuce ta.Masana'antar mai da iskar gas suna amfani da tsarin gano zafi akan sikeli mai faɗi.Babban Application...
  Kara karantawa
 • Matsalolin Taimakon Matsi (Aiki kai tsaye da Ana Aiki Pilot)

  Kara karantawa
 • High Pressure Globe Valve Working

  Babban Matsi na Globe Valve yana Aiki

  Kara karantawa
 • Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa yana aiki

  Kara karantawa
 • Rarraba Flanges-PART 1

  1.Standard flange 2. Flange mara kyau 3. Faɗin fuska 4. Ƙunƙarar fuska flange 1.Standard flange Standard flanges an tsara su kamar yadda IS misali kuma suna samuwa a shirye don haɗin bututu, haɗin kai tsakanin kai da harsashi da dai sauransu. don matsakaicin matsa lamba da zafin jiki.2...
  Kara karantawa
 • Flange Guard da Muhimmancinsa

  Flange Guard da Muhimmancinsa A cikin kowace masana'antar da ke hulɗa ko amfani da wani nau'in ruwa ta ƙunshi hanyar sadarwa na bututu waɗanda ke haɗa su daga wannan kayan aiki zuwa waccan, daga ɗayan ma'ajin zuwa wani.Tunda akwai yiwuwar bututun ya toshe saboda yanayin aikin...
  Kara karantawa
 • Nau'in Flanges

  Nau'in Flanges  Ƙarƙashin wuyan wuyansa  Slip on flange  Screwed flange  Lap hadin gwiwa flange  Makafi Flange 1. Welded wuyan flange: - An yi amfani da high zafin jiki, high matsa lamba aiki ko kuma inda akwai fadi da yawa canji a matsa lamba da kuma yawan zafin jiki.Wadannan flanges suna da amfani don sarrafa tsada ...
  Kara karantawa
 • Bambanci Tsakanin PSV da PRV

  Valves Safety na Matsi (PSV) kuma ana kiransa da Matsalolin Tsaro kawai.Ana amfani da su don sauke matsin lamba daga na'urorin da ke aiki da Gas.Gabaɗaya bawul ɗin yana buɗewa ba zato ba tsammani, a nan take.Valves Relief Valves (PRV) kuma ana kiransa da Matsalolin Taimako kawai.Suna a...
  Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2